☎ 0938 11 23 99
tìm camera

RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 10 cổng RUIJIE

Giá : Liên Hệ
Giá Khuyến Mãi: 0
Sản Phẩm:
RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 8 cổng RUIJIE.là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.8 Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+.2 cổng SFP ports (Non-Combo),Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 10 cổng RUIJIE

🎥 Đặt Điểm Thiết kế mạng Lan cáp quang RG-S2910-10GT2SFP-P-E Thông Số
📸 Camera RG-S2910-10GT2SFP-P-E
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế Thiết Bị Quang
RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 8 cổng RUIJIE.là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.8 Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+.2 cổng SFP ports (Non-Combo),Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

THÔNG SỐ KỸ THUẬT SẢN PHẨM :

  • – 10 10/100/1000BASE-T Ports (PoE/PoE+), 2 100/1000BASE-X SFP Ports (non-combo), Port 1-8 support PoE, AC.
  • – 8 Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+.
  • – 2 cổng SFP ports (Non-Combo).
  • – Tốc độ chuyển mạch: 256Gbps.
  • – Tốc độ chuyển gói tin: 18Mpps.
  • – Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz.
  • – Kích thước 340 × 260 × 44 mm.
  • – Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C.
  • -165W (with 8 port PoE, 4 port PoE+).
  • – Xuất xứ: Trung Quốc.
  • – Bảo hành: 36 tháng.

 

Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-S2910-10GT2SFP-P-E  là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.

 
Các loạt cung cấp truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng vô song đến 10G hiệu suất. Với kiến ​​trúc phần cứng hoàn toàn mới và mới nhất hệ điều hành mô-đun Hub-Switch cung cấp dung lượng bảng lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn . 
 
Ngoài ra hỗ trợ tất cả các cổng đường xuống đang chạy trên PoE + và đáp ứng nhu cầu băng thông cao của đường lên 10G. Các công tắc thiết bị mạng đảm bảo quyền truy cập mật độ cao và hàng đầu của người dùng hiệu suất tổng hợp dễ dàng.
 
 
 
ĐẶC TÍNH KĨ THUẬT SẢN PHẨM :
 
 
Thiết bị mạng RG-S2910-10GT2SFP-P-E
Chế độ bảo hành 36 tháng
Loại thiết bị Switch 10 port
Hỗ trợ – 10 10/100/1000BASE-T Ports (PoE/PoE+), 2 100/1000BASE-X SFP Ports (non-combo), Port 1-8 support PoE, AC.
– 8 Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+.
– 2 cổng SFP ports (Non-Combo).
– Tốc độ chuyển mạch: 256Gbps.
– Tốc độ chuyển gói tin: 18Mpps.
Nguồn cấp AC 100~240V
 
 
THÔNG TIN HÃNG SẢN XUẤT:
 
Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.
 
Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.
 
 
 
 
 

 



  • RG-S2910-48GT4XS-E Switch 48 cổng RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    RG-S2910-48GT4XS-E Switch 48 cổng RUIJIE,HUB -SWITCH Ruijie RG-S2910-48GT4XS-E là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.Hỗ trợ 48 cổng 10/100/1000BASE-T.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

  • RG-S2910C-24GT2XS-HP-E Switch 24 cổng RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    RG-S2910C-24GT2XS-HP-E Switch 24 cổng RUIJIE là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.Hỗ trợ 24 cổng 10/100/1000BASE-T.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

  • RG-S2910-24GT4XS-E Switch 24 cổng RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    RG-S2910-24GT4XS-E Switch 24 cổng RUIJIE là dòng switch 24 cổng chuyên dụng.Sản phẩm sử dụng công nghệ chuyển mạch GIGAbit thế hệ mới theo kiến trúc để đảm bảo mật vượt trội.công tác mạng lại hiệu xuất cao .Tiết kiệm năng lượng vượt trội.Dòng sản phẩm này cung cấp khả năng truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng vô song với hiệu suất 10G.Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng ,...

  • RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 10 cổng RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 8 cổng RUIJIE.là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.8 Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+.2 cổng SFP ports (Non-Combo),Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

  • RG-NBS5200-48GT4XS Switch 48 cổng RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    RG-NBS5200-48GT4XS Switch 48 cổng RUIJIE sản phẩm là thiết bị chưa cổng mạng LAN. 48 cổng 10/100/1000BASE-T,4 cổng SFP+ 10Gbps BASE-X,Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps, 114Mpps,Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection.- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation.sản phẩm phù hơp cho các công trình dư án lớn,thích hợp cho các công trình,văn phòng,cửa hàng,,...

  • DS-K1A802AEF-B Máy Chấm Công HIKVISION
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Máy Chấm Công HIKVISION DS-K1A802AEF-B là dòng máy chấm công chuyên dụng. Lưu trữ tới 3.000 thẻ, 3.000 dấu vân tay và 100.000 sự kiện kiểm soát truy cập.Màn hình LCD 2.4 inch.Mô-đun đọc thẻ EM tích hợp.Hỗ trợ chức năng kiểm soát ra vào và chấm công.Hỗ trợ TCP/IP, 10/100Mbps, self-adaptive.Hỗ trợ kết nối Wifi.Sản phẩm phù hợp cho các kho xưởng và các công ty xí nghiệp nhỏ,...

  • Switch 8 cổng HIKVISION DS-3E0510P-E/M
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 2,660,000 VNĐ

    Switch 8 cổng HIKVISION DS-3E0510P-E/M,Switch HIKVISION DS-3E0510P-E / M là switch mạng PoE lớp 2, cung cấp các cổng PoE 8 × Gigabit, cổng RJ45 1 × Gigabit và cổng quang 1 × Gigabit SFP. Ngoài khả năng truy cập hiệu suất cao, bộ chuyển mạch cung cấp công nghệ cấp nguồn PoE tiên tiến để đảm bảo tải lên mạng ổn định dữ liệu thích ứng.Tổng công suất PoE 58W.Quản lý nguồn PoE.Sản phẩm phù hợp cho kho xưởng,siêu thị,cửa hàng,..

  • Switch 16 cổng HIKVISION DS-3E1518P-SI
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Switch 16 cổng HIKVISION DS-3E1518P-SI,Bộ chuyển mạch PoE thông minh 8 cổng Gigabit HIKVISION DS-3E1510P-SI - Cổng PoE 8 × gigabit và cổng quang sợi quang 2 × gigabit. - Chuẩn IEEE 802.3at / af cho cổng PoE. - Quản lý cấu trúc liên kết mạng, đẩy cảnh báo, giám sát tình trạng mạng. - Chống sét lan truyền 6 KV cho các cổng PoE. - Camera AF / AT có thể đạt đến 300m ở chế độ mở rộng. - Cơ quan giám sát PoE để tự động phát hiện và khởi động lại các camera không phản hồi. - Các giao thức quản lý lớp 2 khác nhau như STP / RSTP, VLAN, tổng hợp liên kết, SNMP, QoS, v.v.


  • Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,900,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc

  • Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,600,000 VNĐ
    Giá: 1.850.000

    Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera

  • Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
    Giá Khuyến Mãi: 2,950,000 VNĐ
    Giá: 3,800,000 VNĐ

    Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …

  • Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,950,000 VNĐ
    Giá: 2,640,000 VNĐ

    Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...

  • Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
    Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
    Giá: 4,130,000 VNĐ

    Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.

  • Camera Wifi 360 Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 850,000 VNĐ
    Giá: 2,200,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời xoay 360 độ X2000-P05 sử dụng chất liêu vỏ chắc chắn, bo tròn. Với độ phân giải Full HD - 1080p mang lại hình ảnh chân thực và rõ nét hơn bao giờ hết.

  • Lắp Camera Wifi Ezviz C1C
    Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
    Giá: 1,200,000 VNĐ

    Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa

  • Camera Wifi Giá Rẻ Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 550,000 VNĐ
    Giá: 1,500,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời có thiết kế mới mẫu mã cũng khác với các loại Camera Yoosee IP trước đây . Camera Yoosee ngoài trời giờ đây có thêm khả năng chống nước vượt trội và có thể sử dụng cả trong lẫn ngoài trời, giúp bạn tăng thêm khả năng quan sát cũng như bảo vệ tài sản của mình. 5.0 Xếp hạng 3237 xem Giới thiệu sản phẩm Camera Yoosee ngoài trời

  • Camera Wifi Dahua 360
    Giá Khuyến Mãi: 2,779,500 VNĐ
    Giá: 3,500,000 VNĐ

    DAHUA DH-SD2A200-GN-AW-PV là dòng sản phẩm Camera quan sát PTZ Wifi mới hiện nay, có độ phân giải cao 2.0megapixel, với công nghệ hồng ngoại và ánh sáng trắng, ba chế độ xem ban đêm. Hoạt động rất dễ dàng qua thiết bị di động (Android/iOS), cho phép người dùng hoạt động thoải mái.

  • Camera Wifi Kbone 2Mp KN-H21PA
    Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
    Giá: 1,600,000 VNĐ

    Camera IP wifi KBONE KN-H21PA với thiết kết nhỏ gọn, dễ dàng cài đặt và sử dụng. với màu trắng trang nhã, tinh tế rất thích hợp lắp đặt mọi vị trí trong nhà. Ngoài ra còn tích hợp thêm tính năng thông minh phát hiện con người và còi báo động giúp cho bạn có thể yên tâm ra khỏi nhà, và cảnh báo khi có người lạ xâm nhập. Ống kính có thể xoay ngang dọc, xoay ngang 355 độ , xoay dọc 80 độ.

  • Lắp Camera Wifi Dahua Trong Nhà
    Giá Khuyến Mãi: 2,068,500 VNĐ
    Giá: 2,500,000 VNĐ

    DH-IPC-HDW1430DT-STW là dòng camera wifi với độ phân giải 4.0mp,thiết kế nhỏ gọn,tích hợp đầy đủ các tính năng thông minh phù hợp lắp đặt trong nhà

  • Lắp Camera Wifi Ezviz Ty2
    Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
    Giá: 1,800,000 VNĐ

    Camera Wifi Ezviz TY2 là sản phẩm camera WiFi quay & quét kết nối WiFi thông minh. Dễ dàng quan sát toàn bộ không gian của bạn với phạm vi quan sát 360 độ của Camera TY2 cùng tính năng theo dõi thông minh. Bảo an cho bạn – cả ngày lẫn đêm.

Công ty Lắp đặt camera quan sát wifi giá rẻ, chất lượng và uy tín là một trong những tiêu chí phát triển của công ty chúng tôi, sảm phẩ camera wifi không dây ổn định dịch vụ hậu mãi tốt nhất

Ngày nay thiết bị máy chấm công đang được các công ty,doanh nghiệp sử dụng rộng rãi,phổ biến,bởi mỗi doanh nghiệp đã thấy được giá trị của thiết bị máy chấm công đóng vai trò quan trọng to lớn từ việc áp dụng máy chấm công vào quá trình hoạt động của doanh nghiệp.

Camera quan sát là thiết bị công nghệ thông minh đang được lựa chọn sử dụng phổ biến hiện nay.Hệ thống camera quan sát được lắp đặt ở tất cả mọi nơi.lựa chọn lắp đặt một hệ thống camera có giá rẻ phù hợp với không gian,môi trường nhu cầu là vấn đề được quan tâm hiện nay

Hiện nay việc lắp đặt camera giám sát cho xe khách hay xe công là điều cần thiết và phổ biến. Như vậy tại sao chúng ta phải lắp đặt camera xe khách, xe công? Đây cũng là câu hỏi mà nhiều khách hàng đang thắc mắc thì Công ty An Thành Phát xin được phân tích về vấn đề này cho khách hàng hiểu rõ tại sao lắp đặt camera giám sát cho xe khách, xe công?

SC-Z4LS Công tắc cảm ứng ISACHI
Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ Giá: Liên Hệ

SC-Z4LS Công tắc cảm ứng ISACHI. sản phẩm có thiết kế chắc chăn tính thẫm mỹ cao. Hỗ trợ điện áp đầu vào Điện áp đầu vào: 100-240V AC 50/60HZ,Hỗ trơ Chuẩn kết nối: Zigbee/ Wifi,Quy cách: 4 nút,Màu sắc: Trắng, đen, vàng

Thẻ mở rộng cho WS6816 RUIJIE WNM-4GE-S
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Thẻ mở rộng cho WS6816 RUIJIE WNM-4GE-S sản phâm là Thẻ mở rộng cho kiểu Ruijie RG-WS6816 Hỗ trợ 4 cổng kết hợp sợi quang / đồng

40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE Sản phẩm là modun quan QSFP+ Transceiver, LC (1310nm).

RG-S5750C-48SFP4XS-H Switch 48 port RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

RG-S5750C-48SFP4XS-H Switch 48 port RUIJIE,sản phẩm là dòng switch chuyên dụng,switch thiết kế chắc chắn,sản phẩm tích hợp 48 cổng lan1G SFP ports, 4 cổng 10G SFP ports,Tốc độ chuyển mạch: 598Gbps ,Tốc độ chuyển gói tin: 252Mpps ,Nguồn: yêu cầu sử dụng ít nhất 1 nguồn RG-PA150-IF Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...

RG-S5750C-28SFP4XS-H Switch 28 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 84,016,000 VNĐ Giá: 84,216,000 VNĐ

RG-S5750C-28SFP4XS-H Switch 28 cổng RUIJIE là dòng switch cao cấ,sản phẩm có thiết kế chắc chắn,thẫm mỹ cao.Sản phẩm thiết kế 28 cổng 1G SFP ports, 4 cổng 10G SFP ports.Tốc độ chuyển mạch: 598Gbps ,Tốc độ chuyển gói tin: 222Mpps.Nguồn: yêu cầu sử dụng ít nhất 1 nguồn RG-PA70I hoặc RG-PD70I.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,cửa hàng,...

RG-S5750C-48GT4XS-H Switch 48 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

RG-S5750C-48GT4XS-H sản phẩm là dòng switch cao cấp chuyên dụng. Sản phẩm thiết kế chắc chắn hỗ trợ tối đã 48 cổng mạng LAN với công suất 48 Cổng 10/100/1000BASE-T,4 cổng 10G SFP ports,Tốc độ chuyển mạch: 598Gbps,Tốc độ chuyển gói tin: 252Mpps,Nguồn: yêu A105cầu sử dụng ít nhất 1 nguồn RG-PA70I hoặc RG-PD70I.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,thích hợp cho văn phòng,cửa hàng,siêu thị,...

RG-S2952G-E V3 Switch 48 công RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 22,455,000 VNĐ Giá: 22,655,000 VNĐ

RG-S2952G-E V3 Switch 48 công RUIJIE sản phẩm là dòng switch 48 cổng cao cấp. Sản phẩm 48 cổng 10/100/1000BASE-T.4 cổng GE SFP ports (Non-Combo),Tốc độ chuyển mạch: Up to 256Gbps,Tốc độ chuyển gói tin: Up to 132Mpps,Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz,Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C,Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng ,văn phòng,công ty,...

RG-S2928G-EV3 Switch 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 12,845,000 VNĐ Giá: 13,045,000 VNĐ

RG-S2928G-E V3 Switch 24 cổng RUIJIE là sản phẩm dòng switch cao cấp,hỗ trợ 24 Cổng 10/100/1000BASE-T,4 cổng GE SFP ports (Non-Combo),Tốc độ chuyển mạch: Up to 256Gbps,Tốc độ chuyển gói tin: Up to 96Mpps,Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz,Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...

RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0) Switch HPoE 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 30,873,000 VNĐ Giá: 31,073,000 VNĐ

RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0) Switch 24 cổng RUIJIE.thiết bị bao gồm 24 Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+, tổng công suất 370W.4 cổng SFP ports (Non-Combo),Tốc độ chuyển mạch: 256Gbps,Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps/96Mpps,Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,văn phòng,cưa hàng,..

RUIJIE RG-S2910-24GT4XS-UP-H
Giá Khuyến Mãi: 43,333,000 VNĐ Giá: 43,533,000 VNĐ

RG-S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0) Switch 24 cổng RUIJIE sản phẩm là dòng switch 24 cổng Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+, tổng công suất 370W,Hỗ trợ 4 cổng 1G/10G SFP+ ports (non-Combo).Tốc độ chuyển mạch: 256Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,cửa hàng,siêu thị,...

M2910-01XS Interface Module RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,285,000 VNĐ Giá: 3,485,000 VNĐ

M2910-01XS Interface Module RUIJIE sản phẩm là thiết bị gắn thêm vào các thiết bị switch sản phẩm bao gồm 1-Port 10G SFP+ Interface Module, for S2910XS PoE models

RG-M5000E-AC500P AC Power Module RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

RG-M5000E-AC500P là dòng Module là dòng AC Power Module ,370W Power Budget for PoE,Up to 24 PoE ports or 12 PoE+ ports (only for RG-S2910C-24GT2XS-HP-E and RG-S2910C-48GT2XS-HP-E).Sản phẩm phù hợp cho các thiết bị switch mạng RUIJIE.phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...